เมื่อวันที่ 23 พฤษภาคม 2567 คณะผู้บริหารและบุคลากรสำนักศิลปะและวัฒนธรรม ให้การต้อนรับคณะนักศึกษาทุนโครงการครูรัก(ษ์)ถิ่น รุ่นที่ 5 ปีการศึกษา 2567 หลักสูตรครุศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการประถมศึกษา เอกคู่สาขาวิชาการศึกษาปฐมวัย (พลัสสาขาวิชาการศึกษาพิเศษ) มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ ที่มาเยี่ยมชมและศึกษาดูงานแหล่งเรียนรู้ ณ สำนักศิลปะและวัฒนธรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่ เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมก่อนเข้าเรียน (Pre-University)
![](https://www.culture.cmru.ac.th/web/storage/2024/06/444484254_997363022390620_8936198281114231523_n-1024x533.jpg)
![](https://www.culture.cmru.ac.th/web/storage/2024/06/444501518_997363422390580_6762727260574279782_n-1024x683.jpg)
![](https://www.culture.cmru.ac.th/web/storage/2024/06/444468388_997363172390605_6862099191307467518_n-1024x683.jpg)
![](https://www.culture.cmru.ac.th/web/storage/2024/06/442407362_997363365723919_1378002499814344202_n-1024x683.jpg)
![](https://www.culture.cmru.ac.th/web/storage/2024/06/444151933_997363215723934_477181264263836473_n-1024x683.jpg)
![](https://www.culture.cmru.ac.th/web/storage/2024/06/442417484_997363232390599_5747857917388057093_n-1024x683.jpg)