![](https://www.culture.cmru.ac.th/web60/wp-content/uploads/2018/08/40049685_1129127680576300_3350044791181148160_n.jpg)
อาจารย์สิริพร คืนมาเมือง รองผู้อำนวยการสำนักศิลปะและวัฒนธรรม และนางสาววราภรณ์ โยธาราษฏร์ ร่วมงานเปิดนิทรรศการหมุนเวียน “ดารานิทรรศน์” และพิธีทำบุญวันคล้ายวันประสูติ พระราชชายาเจ้าดารารัศมี ในวันอาทิตย์ที่ 26 สิงหาคม 2561 ณ พิพิธภัณฑ์พระตำหนักดาราภิรมย์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ โดยนิทรรศการจะจัดแสดง ระหว่างวันที่ 26 สิงหาคม – 30 พฤศจิกายน 2561